Mafi kyawun hasken firikwensin motsi na waje, dangane da sake dubawa

Mafarki game da yadda za a yi ado cikin gida ko yadda ake yin shimfidar wuri na iya zama mai ban sha'awa, amma ba shakka ba kwa so ku manta da kayan aikin gida mai amfani: fitilu na waje.A cewar Global Security Experts Inc., fitilun fitilun motsi na waje na iya dakatar da aikata laifuka a kan kadarorin ku ta hanyar jawo hankali ga yuwuwar laifuka ko tsoratar da masu laifi su fice.Baya ga fa'idodin amincin gida, fitilun wasanni kuma na iya taimaka muku kewaya gidanku cikin aminci lokacin da duhu ya ke.
Bugu da kari, fitilun fitilun motsi suna da tsada saboda suna kunnawa ne kawai lokacin da suka ji motsin dabbobi, mutane, da motoci a cikin wani yanki.Wannan ya dogara da alamar haske kuma yawanci ana daidaita shi.Lokacin da ba a amfani da su, za su iya adana rayuwar baturi ko amfani da wutar lantarki.
Akwai nau'ikan fitilun waje da yawa, gami da hasken rana, mai ƙarfin baturi, da zaɓuɓɓuka masu ƙarfi.Hakanan zaka iya siyan fitilun waje na musamman don haskaka matakala ko hanyoyi don ƙara aminci.
Ƙara koyo game da wasu fitattun fitilun firikwensin motsi na waje a gaba don ku sami madaidaicin haske a gare ku da gidan ku.
Ba wai kawai fitilun LED suna da haske sosai ba, har ma suna da tsada.A cewar masana'anta, waɗannan fitilun Lepower na iya ceton ku sama da kashi 80% na kuɗin wutar lantarki idan aka kwatanta da kwararan fitila na halogen na gargajiya.Na'urori masu auna firikwensin motsin su za su kunna tare da motsi, har zuwa ƙafa 72, kuma suna da ikon gano digiri 180.Bugu da ƙari, ana iya daidaita kowane ɗayan fitilu uku don rufe kowane kusurwa.Fiye da masu siye 11,000 sun ba wannan tsarin hasken wasanni taurari biyar akan Amazon.
Wannan fakitin hasken firikwensin motsi na hasken rana ya sami kusan ƙimar taurari biyar 25,000 akan Amazon.Yawancin masu siyayya sun ambata cewa suna son ƙarancin bayanan na'urar - ba abin ɗaukar ido ba ne - kuma suna cike da yabo saboda hasken ƙananan fitilu.Mutane da yawa kuma sun yaba da sauƙin shigar da su saboda ba su da waya.Idan kuna zaune a wuri mai faɗi, waɗannan zaɓi ne masu kyau.
Fitilar ambaliya na Halogen suna amfani da kwararan fitila kuma suna haɗa gidan ku don ƙarin ingantaccen tsaro mai dorewa.Ana iya keɓance su cikin sauƙi don biyan buƙatun hasken ku, zaku iya zaɓar tsawaita kewayon ganowa daga ƙafa 20 zuwa ƙafa 70, kuma zaɓi tsawon lokacin da hasken ya tsaya bayan an hango motsi.Duk da cewa gano ma'aunin digiri 180 akan na'urar na iya ɗaukar motsin mutane, dabbobi, da motoci, amma ba ta da hankali sosai har sai ta yi ta yawo har tsawon dare.Wani mai saye ya rubuta: “Duk lokacin da kwari ya tashi, za a kunna tsohuwar fitilata, tana jawo dubban kwari kuma tana ajiye fitilar a cikin dare.”Ya kara da cewa fitilar Lucec tana magance wannan matsalar.Matsala mai ban haushi.
Babban fa'idar fitilun firikwensin motsi mai ƙarfin baturi shine cewa ba za ku taɓa damuwa da kashe su ba saboda katsewar wutar lantarki ko rashin hasken rana kamar yadda za ku yi da halogen ko hasken rana.Babban fa'ida ta biyu ita ce fitilu masu amfani da batir ba su da waya kuma ana iya shigar da su kusan ko'ina ga yawancin mutane.Hasken hasken yana rufe ƙafar murabba'in 600 kuma yana iya gano motsi har zuwa ƙafa 30 nesa.Zai kunna ta atomatik lokacin da ya gano motsi, kuma yana kashe lokacin da ba a buƙata don adana ƙarfin baturi.Mai ƙira ya yi iƙirarin cewa, a matsakaita, fitilunsa na iya kula da wutar lantarki har tsawon shekara guda akan saitin batura.
Idan kana buƙatar haskaka hanyar da za ta kai ga ƙofar gaba ko kusa da titin, ko kuma idan kawai kuna so ku taimaki mutane su guje wa haɗari mai faɗi a cikin yadi da dare, yi la'akari da amfani da waɗannan fitilun hasken rana.Da daddare, za a kunna su a wurin ƙaramin wuta don haskaka titi, kuma idan sun gano motsi, haskensu zai ƙaru da kusan sau 20.Idan kuna so, kuna iya cire gungumen kuma shigar da fitilu a bango.
Kuna iya shigar da waɗannan ƙananan fitilu masu hana yanayi, masu ƙarfin baturi kusan ko'ina (ciki har da cikin gida).Lokacin da duhu ya yi a waje, ba kwa son sanin inda matakan suke.Waɗannan ƙananan fitilun an gyara su tare da matakala, don haka ba za ku taɓa damuwa da tadawa ba.Suna zuwa tare da "yanayin haske" wanda ke rage hasken wuta a cikin dare ba tare da lalata rayuwar baturi ba.Lokacin da aka gano motsi a cikin ƙafa 15, hasken zai kunna sannan kuma ya kashe bayan lokacin saita (20 zuwa 60 seconds, dangane da zaɓi).Mafi mahimmanci, masana'anta sun bayyana cewa saitin batura na iya sarrafa fitilar na kusan shekara guda a matsakaici.Don haka za ku iya shigar da su kuma ku manta da su.
Ana amfani da hasken titi yawanci don amincin wuraren shakatawa, tituna da gine-ginen kasuwanci.Idan gidanku yana da girma musamman kuma babu hasken masana'antu da yawa a kusa, kuna iya zaɓar wani abu mai ƙarfi kamar wannan hasken titi na DIY daga Hyper Tough.Yana da ƙarfin hasken rana kuma yana iya gano motsi har zuwa ƙafa 26 nesa.Da zarar ya fahimci motsi, zai kula da 5000 lumen na ikon haske na 30 seconds.Yawancin masu siyayyar Wal-Mart sun tabbatar da cewa wannan mafita ce mai haske a waje.
Fasahar wayo tana ko'ina, har ma da fitulun ruwa.Ring, kamfanin da ke bayan fitacciyar kyamarar ƙofa mai kaifin baki, kuma yana sayar da fitilun fitilun motsi na waje.An haɗe su zuwa gidan ku kuma an haɗa su da ƙararrawar kofa da kyamara.Bugu da kari, zaku iya buɗe su ta umarnin muryar Alexa.Hakanan zaka iya amfani da app ɗin Ring don canza saitunan gano motsi da karɓar sanarwa lokacin da fitilu ke kunne, don ganin ko wani abu mai mahimmanci yana faruwa a waje.Fiye da masu siye 2,500 sun ba wannan tsarin taurari biyar akan Amazon.
Bari mu fuskanta, fitilun fitilun motsi ba koyaushe suna da kyau a cikin gida ba.Amma saboda suna da buƙatun aminci zuwa wani ɗan lokaci, sha'awar ganirsu ba ta da mahimmanci kamar aikinsu.Koyaya, tare da waɗannan kayan gyara irin na fitilu, zaku iya samun duk aminci da tsaro ba tare da sadaukar da kyawun gidanku ba.Hasken bangon aluminum yana da kyau kuma yana iya gano motsi har zuwa ƙafa 40 da digiri 220 a kusa.Kuma sun dace da yawancin kwararan fitila, don haka yana da sauƙi don maye gurbin kwan fitila mai ƙonewa.
Idan kuna son hasken firikwensin motsi na waje wanda ke aiki da kyau a cikin haske, kuna son fitilun LED, kuma kuna son su kasance masu haske sosai.Tsarin hasken kai uku na Amico yana ba da tallafi a bangarorin biyu.Wadannan fitilun LED suna da haske na 5,000 Kelvin, suna da haske sosai, kuma ana kiran su "fararen rana".Yana da amfani musamman ga gidajen da ba su da yawan hasken masana'antu a kusa.“Muna zaune a gonaki da yankunan karkara babu fitulun titi.Hasken yana da kyau ya zuwa yanzu!"In ji wani mai suka.


Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2021