HASKEN KAYAN

Hasken Shago

Da farko, muna bukatar mu san menene hasken kanti?
Sigar LED na zamani na fitilun kantin sayar da kyalli sune fitilun LED.Fitilar kantuna - don haka sunan - ana yawan amfani da su a cikin gareji da wuraren bita lokacin da ake buƙatar na'urar haske mai sauƙi amma mai arziƙi don haskaka iyakataccen sarari, kamar teburin tebur ko benci.
Dangane da binciken da gwamnatin Amurka ta yi, hasken wutar lantarki na LED zai iya, a wasu yanayi, yin amfani da kuzarin da ya kai kashi 75 cikin 100 fiye da hasken wutar lantarki yayin da kuma ya dawwama sau 25.Ga masu amfani da makamashi masu yawa, waɗannan fitilu yawanci suna daɗe aƙalla sau biyu tsawon tsayi kuma suna amfani da ƙarancin wutar lantarki 50%.

Kamar yadda muka gani, LED fitilu suna da yawa don bayar.Fitilar shagon LED shine mafi kyawun mafita don haskaka wuraren aiki.Kuna buƙatar fitilun kanti don zama abin dogaro, ƙarfi, da haske.Fitilar LED tana ba ku duk waɗannan abubuwan da kuke so. Yau, gidaje da yawa suna da wuraren bita da gareji.Hasken kantuna don haka ya fi mahimmanci fiye da kowane lokaci.Lokacin da yazo don adana hasken wuta, hasken da ya dace yana da mahimmanci tunda yana ba da tabbacin yankin yana da tsaro.An samar da yanayi mai inganci da inganci ta hanyar haske wanda ke ba da hangen nesa na musamman.

Fitilar masana'anta shine yankin gwanintar kamfaninmu.Fitilar Ayyukan LED, Hasken Rana, Fitilar Ambaliyar, Hasken Aiki na Tripod, Fitilar Fitila, da Fitilar Garage wasu mahimman samfuran samfuran mu ne.Ana amfani da fitilun a wurare daban-daban, ciki har da masana'antu, docks, garages, attics, lathes, gareji, da wuraren gine-gine. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a kasuwannin duniya.A halin yanzu samfuran sun sami Takaddun Garanti na Tsaro na UL don Amurka, ETL.CUL na Kanada, GS don Jamus da CE don Tarayyar Turai.Suna sayar da kyau a Turai, Amurka, Gabas ta Tsakiya da Kudu maso Gabashin Asiya.

A zamanin yau, mutane da yawa suna amfani da hasken kanti.Koyaya, idan har yanzu kuna amfani da kwararan fitila ko fitilu masu kyalli, yana iya zama lokacin canzawa zuwa LED.Waɗannan fitilun masu ƙarfi suna ba da ɗaukar hoto mai ban sha'awa kuma suna da tsayin daka na ban mamaki, yawanci sama da sa'o'i 50,000 - wannan shine haske mai yawa mara yankewa.

Don magance bukatun jama'a na samfuran haske masu aiki da yawa waɗanda suka dace da ma'auni, mun ƙirƙiri ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi don kula da sassan injin su, kayan lantarki, da ƙira.Menene ƙari, shagunan jagoranci sun fi kyalli.Hasken LED shine zaɓin da ba a taɓa gani ba don kowane rukunin kasuwanci ko masana'antu.Tushen LED ya fi ƙarfin ƙarfi kuma yana daɗe fiye da bututu mai kyalli.Saboda babu wani abu mai guba kuma yana da ƙarfi fiye da fitila mai kyalli, fitilar LED ta fi aminci.

Fitilar shagon LED tana ba da sauƙin shigarwa.Kuna iya shigar da fitilun LED high bay fitilu daban-daban, ya danganta da kayan aikin da kuke da shi da kuma sha'awar ku.Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa kun sanya fitilun kantin sayar da LED ɗinku a cikin yankin da ya dace. Fitilar kantuna yakamata su haskaka sararin aiki.Don haka, yakamata ku tabbatar da cewa suna da alaƙa sama da kowane yanki dalilin da yasa zaku iya yin aiki.Wasu fitulun shagunan an saka su da sarkar da ke ba ka damar rataye su daga rufin.Sauran fitilun kantuna za su ba ka damar sanya su a kan rufin kai tsaye.Yana da mahimmanci a tabbata cewa rufi ko saman da za ku sanya hasken shagon ku zai iya ɗaukar nauyin hasken.Za a iya toshe fitilun kanti a cikin daidaitaccen wurin bangon bango.Lokacin shigar da fitilun kanti, tabbatar cewa haɗin wutar lantarki yana gudana lafiya daga wutar lantarki zuwa hasken shagon ku.Hakanan yana da mahimmanci don bincika ƙa'idodin masana'anta kafin sakawa.Ƙarfin da kayan aikin ku ke buƙata bai kamata ya fi na na'urorin hasken ku ba. Kamar yadda muka gani, fitilu na LED suna da yawa don bayarwa.Fitilar shagon LED shine mafi kyawun mafita don haskaka wuraren aiki.Kuna buƙatar fitilun kanti don zama abin dogaro, ƙarfi, da haske.Fitilar LED tana ba ku duk waɗannan abubuwan da kuke so.

Nawa nau'ikan Hasken Shagon LED?
● LED High Bay Lighting
●UFO High Bay
● LED Linear Lights
● LED Low Bay Lighting
●Fitilar Tafi
●LED masara Bulb Retrofit

Me yasa Zabe Mu?

Muna ba da goyon bayan OEM da ODM.Ana iya samar da raka'o'in hasken LED sama da miliyan 3 kowace shekara.Kamfaninmu yana da ƙafar ƙafar murabba'in mita 14000 kuma an sanye shi da cikakkun kayan aikin samarwa, layin taro na samfur, layin tattarawa, da babban ɗakin ajiya.Don inganta samfuranmu kuma mafi ƙwararru yayin samun wasu takaddun shaida, muna da ƙwararrun ma'aikatan ƙira, masu siyarwa, da ƙwararrun kula da inganci.

akasari ana fitar dashi zuwa Turai, Australia, Japan, da Arewacin Amurka.Samfuran suna da takaddun shaida daga UL, DLD, FCC, TUV, CE, ROHS, ETL, da SAA.

Hasken kanti 5500lm
Commercial Electric 4 ft. LED Link-able Shop Light tare da Pull Chain an ƙera shi don maye gurbin tsoffin fitilun kyalli tare da ƙwaƙƙwarar haske mai haske mai haske mai haske.Igiyar wutar lantarki tare da filogi 3-prong cikin bango ko kanti na rufi kuma tana da hanyar haɗin kai har zuwa raka'a 4 ft. (hardware an haɗa).Wannan hasken kanti yana ba da haske mai haske da haske ba tare da canza launin rawaya ko tabo mai duhu a kan lokaci ba.Tare da ingantaccen injin haske mai dorewa, hasken shagon mu yana da kyauta ba tare da kwararan fitila da ake buƙata ba!Mai girma don gareji, ginshiƙi, wurin bita, ɗakin ajiya, ɗakin amfani ko ɗakin sana'a.

●5 ft.Haɗin wutar lantarki 3-prong
●ON/KASHE 15in.Ja Sarkar don kamawa cikin sauƙi
●5500 Lumen na haske ta amfani da 35-Watts na makamashi
●Maye gurbin 64-Watt bututu mai kyalli
● 5000K Bright Farin zafin launi na fitowar haske
●Rashin Dimmable
●130 Volt - Ya dace da wuraren datti
● Za a iya haɗa na'urori masu haske da yawa, har zuwa matsakaicin fitilun shaguna 4 ft. ko 324 duka watts.Na'urar haske ta farko kawai tana buƙatar toshewa cikin fitilun lantarki.
●An yi shi da ƙarfe na ƙarfe tare da acrylic diffuser
● Nan take kan kunnawa - Cikakke a aikace-aikacen ƙananan sifili zuwa -4°F!
● Girman Akwatin Launi: 50.4in L x 10.6in W x11.2in H
● Yana ɗaukar sa'o'i 50,000 na ci gaba da amfani
● Garanti na shekara 1

hoto2
hoto3
hoto4

Hasken shago 10000lm
JM 5 ft. 10,000 Lumens SHOP LED babban haske ne, mai nauyi, hasken kanti da aka riga aka haɗa.Hasken SHOP na 5000K ya zo tare da igiya mai tsayi 5, don haka shigarwa yana da sauƙi kamar toshewa da wasa.A 10,000 Lumens da 85-Watt ikon, wannan LED shagon haske yana ba ku haske mai yawa kuma ya maye gurbin har zuwa 128-Watt fitilu.HASKEN SHAGO ya zo tare da ƙarin-kanti wanda ke ba ku damar haɗa abubuwa har zuwa 4 a cikin jerin kuma samar da matsakaicin matsakaici zuwa kowane wuri.tare da fasahar LED da ruwan tabarau mai sanyi, zaku iya jin daɗin tanadin makamashi ba tare da sadaukar da ingancin haske ba.JM 5 ft. 5000K SHOP LIGHT yana da kyau ga yawancin ayyuka ko aikace-aikacen hasken wuta mai ɗaukuwa kuma zai yi aiki ba tare da kulawa ba har zuwa 50,000-hours.
● 10,000 Lumens, 5000K SHOP LIGHT shine mafi girman fitowar hasken shagon da ya bayar.
●Mafi dacewa don gareji, barns, wuraren bita da wuraren buɗe ido tare da rufin har zuwa 5 ft.
●Ƙarin kanti don daidaitawa zuwa iyawar hanyar haɗin gwiwa (har zuwa 4)
● 5 ft. L gidaje na karfe tare da babban tasirin filastik ƙarshen iyakoki
● Ruwan ruwan sanyi mai sanyi yana ba da faffadan ɗaukar hoto don kowane ɗawainiya
● Surface ko sarkar da aka ɗora: ƙwanƙwasa mai hawa, sarkar rataye, S ƙugiya sun haɗa
● 5 ft. 130-Volt Ƙarƙashin igiyar wutar lantarki yana ba ku damar motsa kayan aiki a duk inda kuke buƙata.
●Igiya: 16AGW/2C 5FT
●2pcs 12.5 in. hawan sarƙoƙi
● biyu 1.75 in. rataye s-ƙugiya
● kunnawa/kashe sarkar ja
●Haɗin har zuwa fitilu huɗu daga ƙarshe zuwa ƙarshe daga filogi ɗaya kawai
● Sauƙi mai sauƙin kunnawa / kashewa tare da haɗa sarkar ja
●ENERGY STAR mai jituwa tare da daidaitaccen garanti na shekaru 5
● Girman Akwatin Launi: 49.8in L x 10.6in W x11.2in H
● Standard AC110V-130V , low zafin jiki fara, ba dimming direban

hoto5
hoto6

SUPER BRIGHT - Kayan aikin mu na 4 ft yana buƙatar 120W kawai kuma yana da ingantaccen ingantaccen LED na 105 lumens / watt yayin samar da 13000 lumens na haske a 5000K fari hasken rana.babban maye gurbin na al'ada 400W mai kyalli zaɓuɓɓukan hasken wuta.tanadin makamashi har zuwa 70%.
Takaddun shaida na ETL yana tabbatar da inganci, aminci, da dogaro.Kunna nan take;daina jira.Za'a iya samun haske har zuwa awanni 50,000 daga wannan hasken shagon LED mai dorewa kafin a buƙaci kulawa.CONNECTABLE - Hasken shago mai haɗe ƙafa 4 yana toshe cikin gareji, wuraren bita, wuraren aiki, wuraren ajiya, ɗakunan ajiya, ɗakunan ƙasa, ɗakunan kayan aiki, da sauran wurare.
Toshe da kunna shigarwa yana da sauƙi.ya haɗa da zik ɗin 10 ", waya mai ƙarfi 59", da ƙarin ƙananan na'urorin haɗi.Ana iya saka shi da ruwa ta amfani da ɗigon hawa da aka tanadar ko kuma a rataye shi ta amfani da lanyard ɗin da aka haɗa.GARANTINMU - Ana ba da garantin shekara ɗaya akan kowane fitilun kantin mu.Manufar mu ita ce bayar da ƙwararrun sabis na abokin ciniki ta hanyar masana'anta kai tsaye.

Cikakkun bayanai

hoto7

1.Aluminum Housing 2. Lens Cover 3. Canja Karshen Cover 4. Socket End Cover5.Plastic Positioning Buckle 6. Light Panel Wiring Accessories 7. Hasken Wuta8.Drive 9. Jawo Canja 10. Ja da igiya 1100mm 11. Waya hula 12. Uku Plug Socket13.Conductor 14. Duniya Mai Gudanarwa 15. Igiyar Wutar Lantarki 16. Rivets Makafi M3*817.Washer φ3 18. Plastic Thread kafa M3 19. Tapping Screw M3*8 20.Tapping Screw M3*821.Accessory Kit (gami da sarkar 2 x & ƙugiya 2 x S)

Mai girma don gareji, ginshiƙi, wurin bita, ɗakin ajiya, ɗakin amfani ko ɗakin sana'a.

hoto8
hoto9
hoto10
hoto 11

Kunshin da Bayarwa

1.Shipping: By Express (DHL, FedEx, TNT, UPS), Ta Teku, By Air, Ta Train

2.Export tashar jiragen ruwa: Ningbo, China

Lokacin jagora: kwanaki 20-30 bayan saka hannun jari a asusun bankin mu

hoto12