Ƙwararrun Ƙwararrun Sin 90W LED UV Sterilizer Light don Makarantar Gida

Takaitaccen Bayani:

  • UNIQUE DESIGN - Yi amfani da hasken sterilizer UVC, 360 ° digiri mafi girman kusurwar katako, yana kawar da ƙamshi da ƙurar ƙura gaba ɗaya, inganta yanayin rayuwar ku yadda yakamata da tushe mai faɗi da kauri don ƙarin tsayayye.
  • Ƙarfin 38 W ya dace da sararin 10-25 sqm, falo, ɗakin kwana da sauran sararin gida, 15min saurin haifuwa da lalata.
  • Hasken germicidal yana samar da ozone yayin aiki.Ozone na iya lalata wuraren da hasken ultraviolet ba zai iya kaiwa ba, amma ozone yana da illa ga jikin mutum.Bayan disinfection, dakin yana buƙatar samun iska na mintuna 30.Muna ba da shawarar yin amfani da shi don maganin kafet.
  • AMFANI DA YAWA - Tare da aikin haifuwa don gidan mota, ɗaki, hasken kicin, firiji, mai ɗaukar fitilar yankin dabbar bayan gida, liyafa da adon Kirsimeti.
  • SIYA TARE DA TSARKI - Siyan mu tabbas 100% amintattu ne.Idan baku gamsu da samfurin ba, kuna iya neman maidowa ko musanyawa ta kowane hali.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tare da ci gaba da fasaha da kayan aiki, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari, alamar farashi mai ma'ana, kyakkyawan tallafi da haɗin gwiwa tare da masu siyayya, an sadaukar da mu don samar da mafi kyawun fa'ida ga masu siyan mu don Ƙwararrun Ƙwararrun China 90W LED UV Sterilizer Light for House Home School , Mu, tare da bude sama, gayyatar duk masu son siye masu sha'awar ziyartar shafin yanar gizon mu ko kuma tuntuɓar mu musamman don ƙarin bayani.
Tare da ci gaba da fasaha da kayan aiki, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari, alamar farashi mai ma'ana, kyakkyawan tallafi da haɗin gwiwa tare da masu siyayya, an sadaukar da mu don samar da mafi kyawun fa'ida ga masu siyan muChina UV Light, Hasken Disinfection, Da fatan za a ji daɗi don aiko mana da buƙatun ku kuma za mu amsa muku da sauri.Muna da ƙwararrun ƙwararrun injiniya don yin hidima ga kusan kowace cikakkiyar buƙatu.Za a iya aika samfurori marasa tsada don dacewa da bukatun ku da kanku don fahimtar ƙarin bayani.A ƙoƙarin biyan buƙatunku, yakamata ku ji daɗi sosai don tuntuɓar mu.Kuna iya aiko mana da imel kuma ku tuntube mu kai tsaye.Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don fahimtar ƙungiyar mu.nd abubuwa.A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, yawanci muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna.Lallai fatanmu ne mu tallata, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kowane ciniki da abokantaka don cin moriyar juna.Muna fatan samun tambayoyinku.
Hasken UV Sterilizer

Siffofin samfur:

 

1. Tare da aikin kulle yara

2. 30s jinkirta don fara haifuwa bayan danna maɓallin.

3. Minti 15/30/45 m sterilizing yanayin aiki don ƙarin zaɓuɓɓuka

4. Radar firikwensin don kashe hasken, lokacin da ya gano abubuwan da ake motsi, hasken yana kashewa.

5. Samfura guda biyu na zaɓi: ɗayan yana tare da ozone (zai iya bakara farmaldehyde, kowane nau'in ƙwayoyin cuta), ɗayan kuma ba tare da ozone (yana lalata ƙwayoyin cuta tare da UV);

Tsanaki: UV yana da tasiri ga mutum, dabbobi da tsire-tsire;Wannan samfurin yana da aikin firikwensin kaifin baki, ba shi da lahani ga ɗan adam;Da fatan za a bar iska har zuwa mintuna 30 bayan haifuwa.

UVC (6) 1 UVC (7) UVC (8) UVC (9) UVC (10) bayanin kamfanin Alamar Haɗin kai FAQ

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana